Type Here to Get Search Results !

டோக்கியோ பாராலிம்பிக் 2020ல் இந்திய வெற்றியாளர்கள் / Winners of Indian at Tokyo Paralympic 2020


பெயர்

மாநிலம்

விளையாட்டு

பதக்கம்

நிகழ்வு (Event)

அவனி லெகாரா

ராஜஸ்தான்

துப்பாக்கி சுடுதல்

தங்கம்

Women's 10m Air Rifle Standing SHI (249.6 points)

மணீஷ் நார்வால்

பிஹார்

துப்பாக்கி சுடுதல்

தங்கம்

P4 - Mixed 50m. Pistol SHI

பிரமோத் பகாத் பீகார்

ராஜஸ்தான்

பாட்மிண்டன்

தங்கம்

Men's Singles SL3

கிருஷ்ணா நாகர்

ஹரியானா

பாட்மிண்டன்

தங்கம்

Men's Singles SH6

சுமித் அண்டில்

குஜராத்

ஈட்டி எறிதல்

தங்கம்

Men's Javelin Throw F64 (Best throw 68.55m)

பவினாபென் படேல்

தமிழ்நாடு

டேபிள் டென்னிஸ்

வெள்ளி

Women's individual Class 4

மாரியப்பன் தங்கவேலும்

இமாச்சல பிரதேசம்

உயரம் தாண்டுதல்

வெள்ளி

Men's High Jump T42 (Best Jump 1.86m)

நிஷாத் குமார்

உத்தர பிரதேசம்

உயரம் தாண்டுதல்

வெள்ளி

'Men's High Jump T47 (2.06m)

பிரவீண் குமார்

ராஜஸ்தான்

உயரம் தாண்டுதல்

வெள்ளி

Men's High Jump T64 (Best Jump 2.07m)

தேவேந்திர ஜஜ்ஜாரியா

ஹரியாணா

ஈட்டி எறிதல்

வெள்ளி

Men's Javelin Throw F46 (Best Throw 64.35m)

சிங்ராஜ் அதானா

டெல்லி

துப்பாக்கி சுடுதல்

வெள்ளி

P4 - Mixed 50m, Pistol SHI

யோகேஷ் கத்தூனியா

கர்நாடகா

வட்டு எறிதல்

வெள்ளி

Men's Discus Throw F56 (Best throw 44.38 m)

சுகாஸ் யதிராஜ்

ஹரியாணா

பாட்மிண்டன்

வெள்ளி

Men's Singles SL4

ஹர்விந்த் சிங்

ராஜஸ்தான்

வில்வித்தை

வெண்கலம்

Men's individual Recurve

அவனி லெகாரா

ஹரியாணா

துப்பாக்கி சுடுதல்

வெண்கலம்

Women's R8 50m Rifle 3P, SH1 (445.9 points)

சிங்ராஜ்அதானா

உத்தரஹண்ட்

துப்பாக்கி சுடுதல்

வெண்கலம்

Men's 10m Air Pistol SH1

மனோஜ் சர்க்கார்

பிஹார்

பாட்மிண்டன்

வெண்கலம்

Men's Singles SL.3

சரத் குமார்

ராஜஸ்தான்

உயரம் தாண்டுதல்

வெண்கலம்

'Men's High Jump T63 (Best Jump 1.83m)

சுந்தர் சிங் குர்ஜர்

மாநிலம்

ஈட்டி எறிதல்

வெண்கலம்

Men's Javelin Throw F46 (Best Throw 64.01m)



Name

State

Sports

Medal

Event

Avani Legra

Rajasthan

Sniper

Gold

Women's 10m Air Rifle Standing SHI (249.6 points)

Manish Norwal

Bihar

Sniper

Gold

P4 - Mixed 50m. Pistol SHI

Pramod Bhagat Bihar

Rajasthan

Badminton

Gold

Men's Singles SL3

Krishna Nagar

Haryana

Badminton

Gold

Men's Singles SH6

Sumit Andil

Gujarat

Javelin throwing

Gold

Men's Javelin Throw F64 (Best throw 68.55m)

Pavinapen Patel

Tamil Nadu

Table tennis

Friday

Women's individual Class 4

Mariappan will stay

Himachal Pradesh

High jump

Friday

Men's High Jump T42 (Best Jump 1.86m)

Nishat Kumar

Uttar Pradesh

High jump

Friday

'Men's High Jump T47 (2.06m)

Praveen Kumar

Rajasthan

High jump

Friday

Men's High Jump T64 (Best Jump 2.07m)

Devendra Jhajjaria

Haryana

Javelin throwing

Friday

Men's Javelin Throw F46 (Best Throw 64.35m)

Singraj Adana

Delhi

Sniper

Friday

P4 - Mixed 50m, Pistol SHI

Yogesh Katunia

Karnataka

Disc throw

Friday

Men's Discus Throw F56 (Best throw 44.38 m)

Sukas Yatiraj

Haryana

Badminton

Friday

Men's Singles SL4

Harvind Singh

Rajasthan

Archery

Bronze

Men's individual Recurve

Avani Legra

Haryana

Sniper

Bronze

Women's R8 50m Rifle 3P, SH1 (445.9 points)

Singraj Athana

Uttarakhand

Sniper

Bronze

Men's 10m Air Pistol SH1

Manoj Sarkar

Bihar

Badminton

Bronze

Men's Singles SL.3

Sarath Kumar

Rajasthan

High jump

Bronze

'Men's High Jump T63 (Best Jump 1.83m)

Sunder Singh Gurjar

State

Javelin throwing

Bronze

Men's Javelin Throw F46 (Best Throw 64.01m)


Post a Comment

0 Comments
* Please Don't Spam Here. All the Comments are Reviewed by Admin.

Top Post Ad

Below Post Ad

close

Join TNPSC SHOUTERS Telegram Channel

Join TNPSC SHOUTERS

Join Telegram Channel